Bộ chuyển đổi quang điện

Trạng thái: Còn hàng
700,000₫

- TP-LINK MC110CS – Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 10/100Mbps là bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps sang sợi quang SC single-mode 100Mbps. Đây là thiết bị cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai.....

- Thông tin sản phẩm. Tương thích nhiều chuẩn kết nối. Thiết bị được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100BASE-TX và 100BASE-FX. Thiết bị có thể sử dụng với cáp quang chế độ single-mode tương thích với kết nối SC-type. ..

- Tính năng hoạt động độc lập..Thiết bị có khả năng sử dụng độc lập, không yêu cầu các bộ phận khác hoặc có thể hoạt động tốt  với bộ khung của hệ thống TP-LINK 19”, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED...Tối ưu khoảng cách kết nối..

Thiết bị có khả năng truyền tải cáp quang với khoảng cách rất lớn khoảng 20km nếu cáp quang sử dụng ở chế độ single-mode. Ngoài ra thiết bị còn được hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài (LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đạt yêu cầu. Thiết bị hoạt động ở bước sóng 1310nm ở cả bước nhận và truyền dữ liệu.....

Thông tin hướng dẫn mua hàng ...